Uchambuzi,tahariri au makala, lakini sio habari mara nyingi ni maoni ya mwandishi au hisia ya mwandishi.

samuel-sitta1
Sitta asinyamaziwe na wanasheria
28/10/2014, Maoni 8

Na Salim Said Salim Karibu kila fani, hata ya kukosha maiti au kuchimba makaburi, inayo maadili yake ya kazi. Kwa madere ...

2193608_orig
Wz’bar viashirio vya ccm vinaonyesha wazi wazi kua ccm nchi hawatowi kwa kupitia visandukuu vya kura.
27/10/2014, Maoni 1

Sasa ikiwa viongozi wetu wa upinzani Cuf(UKAWA) hawato litafutia dawa mujarabu swala hili la tume za Uchaguzi zisiwe za ...

HATA MTUPAKE MAFUTA VIPI,AGENDA YA ZANZIBAR IKO PALE PALE
27/10/2014, Maoni 6

“Ujanja mwingi mwisho giza” walishawahi kusema wahenga. Huu ulaghai wa ndugu zangu wahafidhina kamwe hauwezi ...

Funua Kawa Mwana Halali Asimame
26/10/2014, Maoni 5

Na Salim Said Salim Watu husema ukiyajuwa ya wenzako basi elewa wapo wanayoyajua yako kama au zaidi unavyojuwa mwenyewe. ...

kamati_moyo
Aliyozungumza Mzee Moyo
22/10/2014, Maoni 29

Na Farrell Foum #TeamZanzibar Wiki hii gumzo kubwa liko kwa hadithi ya Mzee Moyo na namna ya matokeo ya uchaguzi yalivyo ...

IMG_1321
Hawa Makada wa CCM hawasameheki
22/10/2014, Maoni 6

Na Jabir Idrissa Posted on October 22, 2014 Makamo wa Pili wa Rais, Balozi Seif Ali Iddi Na Jabir Idrissa HAKUNA cha kuw ...

KIWINGU HIKI CHA KATIBA,KITAZUA JAMBO.GNU MAJARIBUNI TENA.
22/10/2014, Maoni 7

Dalili sio nzuri kabisa na huko mbele naona ishara za giza tu. Watawala katika hili la katiba wamekusudia jambo na inaon ...