Maalim Seif Sharif Hamad katika kipindi cha mahojiano cha funguka na Tido Mhando

Written by  //  31/01/2017  //  Vidio  //  Maoni 1

Kuhusu Mtunzi

View all posts by

Maoni Moja katika "Maalim Seif Sharif Hamad katika kipindi cha mahojiano cha funguka na Tido Mhando"

  1. MAWENI 01/02/2017 kwa 7:29 um ·

    Kwa wakoloni wa Tanganyika na watumishi wao wa koloni la Zanzibar , ikiwa hawakutiwa mkiki wa kweli nje na ndani sidhani kuwa Wazanzibari wata farijika.

Comments are now closed for this article.