Sauti:CUF sasa yachora mstari mwekundu

Written by  //  25/02/2016  //  Podcasts  //  Maoni 4

Kuhusu Mtunzi

View all posts by

Maoni 4 katika "Sauti:CUF sasa yachora mstari mwekundu"

  1. muwa 25/02/2016 kwa 9:14 um ·

    100% hapo tupopamoja kidume hachezewi makalio pangamtu tumechoka kufa hatufi X 2

  2. mpemba halisi 26/02/2016 kwa 5:43 mu ·

    safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii raia wa zanzibar kauli ishatoka iyo musisubiri nyengine

  3. Abdul Zakinthos 26/02/2016 kwa 11:33 mu ·

    safi sana na watu wa ulaya waje tu tupambane pamoja sio mitandaoni

    • mpetehalisi 26/02/2016 kwa 11:46 mu ·

      Abduli umeongea neno haswaaaa! haya wa ulaya njooni kunoo lahe, msitwache wekaa nanyi njooni. (Samahani baadhi ya maneno nimetumia lahaja ya nyumbani)

Comments are now closed for this article.