Habari za kitaifa

HUU NI UJUHA WA DHAHIRI
13/11/2014, Maoni 10

Assalaam alaykum warahamullahi wabarakatuh! Leo wadau napenda kupanda jukwaani kama ifuatavyo: Sote tunajua kwamba Passp ...

Tungejua tungeamua aina ya muungano kwanza: PINDA
06/08/2014, Maoni 11

Dodoma. Waziri Mkuu, Mizengo Pinda amesema kama Serikali ingejua, ingeanza kwa kura za maoni ya wananchi kuamua aina ya ...

Watu 17 Dar kizimbani kwa ugaidi
18/07/2014, Maoni 9

Watu 17 wamepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, wakikabiliwa na tuhuma mbalimbali zikiwamo za ku ...

Al Bashir: Sudan haitaanzisha uhusiano na Israel ‘ Zanzibar inaikumbatia Israel
23/09/2013, Maoni 4

Rais wa Sudan ametangaza kuwa nchi yake kamwe haitakuwa na mahusiano na utawala haramu wa Kizayuni. Rais Omar al Bashir ...

Watanganyika wengi hawataki Muungano uvunjwe
15/02/2013, Maoni 33

BONIFACE Meena UTAFITI wa Taasisi ya Utafiti kuhusu Kuondoa Umaskini (Repoa), kuhusu mabadiliko ya katiba, muungano na m ...

podcast
UHURU AU MAPINDUZI?
19/11/2012, Maoni 21

Wazanzibari wanakaribia kutimiza nusu karne ifikapo January 12 tokea Mapinduzi ya nchi hiyo, kuna fikra tofauti ya kwamb ...

Bodi yafungia Hospitali tatu, nyengine yafutiwa leseni.
13/07/2012, Zima maoni

Na Fatma Kassim, Maelezo BODI ya Ushauri wa Hospitali Binafsi imezifungia hospitali tatu, na kuifutia usajili hospitali ...