Dua hii muhimu sana tuisome sasa ndio wakati wake kuliko Uchaguzi wa Oct 25

Written by  //  18/03/2016  //  Habari, Podcasts, Audio  //  Maoni 1

dua11

Assalaam alaykum warahamtullahi ndugu Wazanzibari popote pale mulipo, tunaomnba tumuombe Allah kwa kuisoma dua hii kwa sana, na huu ndio wakati wake kuliko kipindi cha uchaguzi uliopita wa Okt 25.

Dua hii lengo lake ni kumshitakia Allah, na kumkabidhi maadui zetu, wanaotakabari na kufanya jeuri, sisi hatuna nguvu isiokuwa yake yeye, tunaomba isambazwe kwa whatsapp group zote na tunaomba watakaofanikiwa kuiprint waisambaze kwa ndugu jamaa na majirani.

DOWNLOAD DUA HAPA au HAPA

kuidownload Vedio ya Dua hii COPY URL ADDRESS ya vedio BONYEZA HAPA na upaste ili uweze kuidonload

BONYEZA HAPA KUPATA FULL SCREEN YA DUA HII

Kuhusu Mtunzi

BLOGGER/DEVELOPER/JOURNALIST/BROADCASTER

View all posts by

Maoni Moja katika "Dua hii muhimu sana tuisome sasa ndio wakati wake kuliko Uchaguzi wa Oct 25"

  1. abuu7 19/03/2016 kwa 6:22 mu ·

    Amin

Comments are now closed for this article.