Gazeti la Annur – 1204

Written by  //  22/11/2015  //  Annur  //  Maoni 2

ANNUUR 1204

Kuhusu Mtunzi

View all posts by

Maoni 2 katika "Gazeti la Annur – 1204"

  1. jaffar muhandas 22/11/2015 kwa 12:29 um ·

    zanzi magazeti hayapo tokea jana jumamis, wameyazuiya yactoke, kisa ni kuzomewa shien na balozi mkimbiza, naleo piya hayapo, hahaha wanaona haya lkn hawataki huwacha madaraka, hahahah hahaha allah atawalipa hapa hapa dunian kabla ya akhera. aamin آمن.

  2. mahuluku tabu 22/11/2015 kwa 3:26 um ·

    Inasikitisha sana , wasomi uchwara na kuivuruga katiba, ili
    Kuzidi kuiweka madarakani chama Chao .na huku wakiwaahujumu wananchi.

Comments are now closed for this article.