Habari kwa ujumla

Jee viongozi wababe wa ccm wanaotumia madaraka vibaya ziidi ya wananchi ,vidio hii itawafunza nini?
25/06/2016, Maoni 2

Crime Against Humainty Kimoja kikubwa wanachokiogopa wauwaji wa ccm wanajita wana mapinduzi kuitoa Serekali ni mangamizi ...

Baraza la Mji na kastamu ni ajira kwa Mazombi
25/06/2016, Maoni 1

Iko haja ya Smz kuwa na machine ili kupunguza msangamano na wizi bandarini. Kwanza nianze na kastamu sehemu ya kupekua m ...

magufuliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
JUVICUF washangazwa na kauli ya Magufuli
25/06/2016, Maoni 2

Rais wa Tanzania, Dk John Magufu Rahma Suleiman – Nipashe 25 June 2016 JUMUIYA ya Vijana ya Chama cha Wananchi (JU ...

Makufuli na vita ziidi ya ufisadi .
25/06/2016, Hakuna Maoni

Maajabu hayamuishi rais Magufuli. Niliipoona mswada wa mahakama ya mafisadi unapelekwa bungeni nikajua kinachofuata ni k ...

Wananchi wa Zanzibar tunataka kura ya maoni kuamua hatma ya nchi yetu sio nguvu za Jeshi.
24/06/2016, Maoni 8

Ikiwa wananchi wa Uk wametumia uhuru wao kuamua walitakalo vipi na sisi wananchi wa Zanzibar tunyimwe haki yetu na Jecha ...

magufuli1
Muheshimiwa Pombe tuletee kura ya Maoni Wazanzibari tuamue hatima ya nchi yetu
24/06/2016, Maoni 7

Kwa niaba ya Wazanzibari wenye uchungu na mahaba kwa nchi yao napenda kupanda katika jukwaa hili leo, kumuomba Muheshimi ...

Magufuli awabeza wazanzibari ,Amteta Maalim ziarani ulaya
24/06/2016, Maoni 9

RAIS John Magufuli amepuuza maalamiko ya Wazanzibar kwamba, Chama Cha Mapinduzi (CCM) licha ya kukataliwa, kimelazimisha ...